Pharbacol: Paracetamol 650mg giảm đau hạ sốt

THÀNH PHẦN CÔNG THỨC THUỐC:

Mỗi viên nén Pharbacol có chứa:

Thành phần hoạt chất chính:
Paracetamol 650mg
Tá dược vừa đủ

Thuốc giảm đau, hạ sốt.

Liên hệ tư vấn nhanh nhất qua hotline: 078.9999.007

Liên hệ