Thành phần: Một viên Pharbacol chứa Paracetamol 650mg, tá dược vừa đủ 1 viên.
Quy cách đóng gói: Hộp 10 vỉ x 5 viên nén
Công dụng: Giảm đau, hạ sốt.
Công ty sản xuất: Công ty Cổ phần Dược phẩm Trung ương 1 - Pharbaco
Nước sản xuất: Việt Nam
-----------------------------------
Liên hệ hotline: 0902.690.925